Kazakhstan OpenVPN Libreng VPN

Kazakhstan: Tingnan ang 42 libreng OpenVPN VPN server para sa Windows, Mac, Android, at iPhone. Ihambing ang mga server para mahanap ang pinakamahusay na libreng OpenVPN VPN.

Bansa Pangalan ng host Mga protocol I-click para sa mga detalye
Kazakhstan 92.46.158.30
Kazakhstan 5.251.30.30
Kazakhstan 109.73.204.40
Kazakhstan 178.89.212.243
Kazakhstan 2.135.14.213
Kazakhstan 92.46.85.112
Kazakhstan 2.134.167.52
Kazakhstan 37.99.46.91
Kazakhstan 5.76.135.79
Kazakhstan 178.89.116.139
Kazakhstan 95.57.241.54
Kazakhstan 92.46.86.50
Kazakhstan 37.99.60.63
Kazakhstan 2.134.189.208
Kazakhstan 78.109.150.247
Kazakhstan 2.132.199.95
Kazakhstan 5.251.81.254
Kazakhstan 89.207.255.96
Kazakhstan 95.58.100.39
Kazakhstan 5.251.17.205