Kazakistani OpenVPN VPN ya bure

Vinjari seva 42 za OpenVPN VPN ya bure katika Kazakistani kwa Windows, Mac, Android na iPhone. Linganisha seva ili kupata OpenVPN VPN ya bure iliyo bora zaidi.

Nchi Jina la mwenyeji Itifaki Bofya kwa maelezo
Kazakistani 178.89.116.139
Kazakistani 95.58.100.39
Kazakistani 92.46.158.30
Kazakistani 2.132.199.95
Kazakistani 2.135.14.213
Kazakistani 178.89.212.243
Kazakistani 2.134.189.208
Kazakistani 37.99.46.91
Kazakistani 109.73.204.40
Kazakistani 5.251.30.30
Kazakistani 5.76.135.79
Kazakistani 92.46.85.112
Kazakistani 2.134.167.52
Kazakistani 95.57.241.54
Kazakistani 92.46.86.50
Kazakistani 5.251.17.205
Kazakistani 78.109.150.247
Kazakistani 89.207.255.96
Kazakistani 5.251.81.254
Kazakistani 37.99.60.63